Mai ɗaukar nauyin simintin ƙarfe mai shan shayi a cikin kore

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

Dubawa
Cikakken Bayani
Nau'in Abin sha:
Tukwanen Ruwa & Kettles
Abu:
Bakin Karfe
Takaddun shaida:
FDA
Siffa:
Mai dorewa
Wurin Asalin:
Hebei, China
Sunan Alama:
daji
Lambar Samfura:
KYAUTA-003
samfur:
Mai ɗaukar nauyin simintin ƙarfe mai shan shayi a cikin kore
Gama:
enamel ciki da zanen waje
Nau'in:
shayi
Nau'in Karfe:
Bakin Karfe
Launi:
m
Amfani:
Gidan cin abinci
Iyawa:
1000ml
Bayani:
Saitin Pitchers Sha
Shiryawa:
Akwatin Launi
Logo:
Logo na musamman

Mai ɗaukar nauyin simintin ƙarfe mai shan shayi a cikin kore

 

Ma'anar:

1, za a iya amfani da simintin ƙarfe teapot

2, ruhu mai ƙarfi ko ruwa

3, sami rayuwa mai daraja don mallakar saiti ɗaya na simintin ƙarfe da murhu.

4,Ado zuwa dakinki mai kyau.

 

Bayanin Samfura

 


 


 

 

TYa ƙunshi simintin ƙarfe na teapot:

1, yana da dogon tarihi, ana kiransa tetsubin a Japan. Ya zo da sifofi daban-daban tare da ƙirar dabbobi, tsuntsaye, yanayin yanayi da zane-zane kuma yana nuna al'ada da tarihi.

2, sanya daga simintin ƙarfe, ƙwararrun ƙira, an yi amfani da tafasasshen ruwa da kuma daga shayi.

3, yana da murfin enamel akan ciki don hana tsatsa.tare da cire bakin karfe tace raga.

5,Ba kamar tukwane na yumbu ba, ƙarfe mai nauyi yana riƙe zafi da ban mamaki kuma ba zai guntu ba.Bayan amfani, ana kula da tukunyar mafi kyau idan an kurkura kuma a bushe da hannu kafin a adana.

6,Shugaban shayin na ƙarfe shima yana iya ƙara ɗanɗanon shayin kuma yana iya dawwama har abada tare da kulawar da ta dace.Yawancin masu sha'awar shayi suna da'awar shayin da aka yi a cikin simintin ƙarfe na Tetsubin teapot ya fi shayin da aka yi a kowane nau'in kayan.

  

 

muna da babban yawan aiki don jefa baƙin ƙarfe teapot, kuma mu daraja ne tsaye, mu samfurin da high quility, m bayyanar. kuma suna samuwa a zabi na launi, siffar da kuma gama, bisa ga naka ra'ayi.

 

Farashin mu yana da gasa sosai.

 

 

 

 

 




 

Marufi & jigilar kaya

1) Shiryawa:


 

 

2) jigilar kaya:

-Ta mai aikewa, kamarDHL, UPS, FEDEX,da dai sauransu Kofa ce zuwa doo, yawanci3-4 kwanakizuwa.

-Ta iskazuwa tashar jirgin sama, yawanci5-7 kwanakizuwa.

-Ta tekuzuwa tashar jiragen ruwa, uaually15-30dayszuwa.

 

Idan lokacin isar ku yana da gaggawa sosai, muna ba da shawarar ku zaɓi mai aikawa ko ta iska.

Idan ba haka ba, muna ba ku shawara ta hanyar ruwa, yana da arha sosai.

 

 

Canton & Japan Fair

1) Canton Fair:

123th Canton Fair BoothLamba:2.1N12Daga Afrilu 23th zuwa 27th.2018


 

 

2) Nunin Japan:


 

Tuntube mu

Alisa Chow

Skype:alisachow

wechat:15383019351


 

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka