yadda ake ajiye tukunyar ƙarfe na simintin gyare-gyare

ga mabukata, mafi yawansu za su yi tambaya;yadda za a ajiye kwanon rufi na?babu tsatsa da girki mai kyau?

Anan ga cikakken jagorar masu farawa don simintin gyaran ƙarfe - gami da tsaftacewa da ajiya, gyara matsala, da abin da muke tunanin yakamata ku fara dafawa a ciki.

Na farko, mai tsabta

Idan kawai kuna bare sitika daga sabon kwanon rufi, abu na farko da yakamata kuyi shine wanke kwanon.Wannan wankin zai ɗan bambanta da na yau da kullun saboda za mu ba da shawarar ruwan zafi, ruwan sabulu!

Wataƙila kun ji cewa bai kamata ku yi amfani da sabulu a kan simintin ƙarfe ba, amma wannan ba gaskiya ba ne.Lokacin da yazo da sabbin kwandunan da aka yi amfani da su - ɗan sabulu da ruwa abu ne mai kyau.Wannan wanka na farko yana cire ragowar masana'anta ko tsatsa.Tabbatar kun kurkura kuma ku bushe kwanon rufi da kyau bayan wannan wanka na farko.Wataƙila za ku buƙaci wanke kwanon ku da sabulu sau ɗaya ko sau biyu a shekara idan kun kula da shi sosai.

Na biyu, Dry

A bushe da sauri kuma da kyau tare da zane mai laushi ko tawul na takarda.Idan ka ga ragowar baƙar fata a kan tawul ɗinka, kayan yaji ne kawai kuma daidai ne.

Na uku, Mai

Shafa man girki mai haske sosai ko Fasa kayan yaji a saman kayan girkin ku.Yi amfani da tawul ɗin takarda don goge saman har sai babu ragowar mai. muna kiran shi kakar ko sake kakar, purp0se yana haifar da tsatsa mai jurewa kuma mara kyau.

yadda-da-kakar-jefa-baƙin ƙarfe

 


Lokacin aikawa: Fabrairu-28-2022